-
Takarda mai lalacewa, Takarda mai rufi, Takarda bugu
Takarda mai kashewa ko takardar buguwa nau'in takarda ce, kwatankwacinta da takardan littafi, wacce ake amfani da ita da farko a cikin lithography na buga littattafai, mujallu, litattafai, kasida, fastoci, kalanda, wasiƙa, rubutun wasiƙa, zanen ciki na ɗaba'a, ƙasidu, da ƙari. ambulaf.
-
Kwafi Takarda, Takarda mara rufi, Takarda Buga
Metso 5280mm na'urar takarda mai saurin sauri, ingancin aji na farko.
Mafi kyawun haske, samuwa da taurin kai.
Takarda saman yana da kyau kuma mai santsi, haɓakar launi mai kyau, ingantaccen girman girman kwanciyar hankali bayan dumama.
Tasirin bugun bugu yana da haske kuma mai haske, bugu duplex tare da ingantaccen iya gudu ba matsi na takarda ba.
Takardar kwafin mu ta dace da kowane nau'in babban matsayi don kwafi da bugawa. -
FBB takarda mai rufi don takarda takarda mai rufi na hauren giwa
Akwatin nadawa, wanda kuma ake kira FBB matakin allo ne wanda ya ƙunshi nau'ikan sinadarai da ɓangaren litattafan almara.Wannan sa ya ƙunshi ɓangaren litattafan almara na inji a tsakanin nau'i biyu na ɓangaren litattafan almara.Babban ƙarshen amfani da allunan nadawa sune kayan kiwon lafiya da kayan kwalliya, daskararru, sanyi da sauran abinci, kayan abinci, magunguna, amfani da hoto da sigari.
-
ci gaba da kwafi takarda carbonless kwafin takarda
Takardar kwafin Carbonless (CCP), takardan kwafin da ba ta carbon ba, ko takarda NCR nau'in takarda ce mai rufi da aka tsara don canja wurin bayanan da aka rubuta a gaba zuwa zanen gadon ƙasa.An ƙirƙira shi azaman madadin takardan carbon kuma wani lokaci ana kuskuren gane shi kamar haka.Ana iya amfani da kwafin carbon-carbon don ƙirƙirar kwafi da yawa;Ana iya kiran wannan azaman kayan rubutu da yawa.
-
Thermal Paper Rolls maroki 48gsm 55gsm 58gsm 60gsm 65gsm
Takardar thermal takarda ce ta musamman mai kyau wacce aka lullube da kayan da aka tsara don canza launi lokacin da aka fallasa ga zafi.Ana amfani da shi a cikin firintocin zafi, musamman a cikin na'urori marasa tsada ko marasa nauyi kamar ƙara inji, rijistar kuɗi, da tashoshi na katin kiredit.